Duvis ra mắt giày boot thấp cổ cho nam mới nhất
Giày boot thấp cổ đang là mẫu giày nam được yêu thích nhất hiện nay. Với kiểu dáng hiện đại, trẻ trung và vô cùng sang trọng, những đôi giày boot thấp cổ trở thành trend của giới trẻ. Nắm được thị hiếu đấy, Duvis đã sản xuất những đôi giày chất lượng đến tay người tiêu dùng. Nhắc đến thương hiệu Duvis, chắc chắn không còn xa lạ với người Hà Nội. Nào, hãy cùng chúng tôi điểm qua 3 mẫu giày boot thấp cổ đang rất thị hành tại các cửa hàng của Duvis nhé.
Giới thiệu thương hiệu giày Duvis
Công ty CP Duvis là công ty khá nổi tiếng chuyên sản xuất, và phân phối giày lười nam, túi, ví, thắt lưng da nam, nữ tại Việt Nam. Công ty đã trải qua nhiều năm xây dựng và phát triển. Hiện nay, Duvis đã được nhiều người biết đến tại 2 thành phố lớn là Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh cũng như các tỉnh thành khác.
![]() |
Thế mạnh của Duvis
- Duvis có hệ thống bán hàng lớn cùng chính sách chăm sóc khách hàng vô cùng tận tâm
- Các sản phẩm đồ da được sản xuất thủ công với chất lượng luôn được đảm bảo ở mức hoàn hảo nhất.
Hệ thống cửa hàng của Duvis bao gồm:
Khu Vực Miền Bắc
Cơ Sở 1 : Đa Ngưu , Tân Tiến , Văn Giang, Hưng Yên
Cơ Sở 2 : 130 Khâm Thiên – Đống Đa – HN
Cơ Sở 3 : Số 2 Hoàng Liệt, Hoàng Mai , Hà Nội ( Gần Trạm Y Tế P.Hoàng Liệt)
Cơ Sở 4 : Số 388 – Nguyễn Trãi , Phùng Khoang, HN (Gần Cổng Chợ Phùng Khoang)
Cơ Sở 5 : 19 Lê Lợi – Hà Đông – Hà Nội
Cơ Sở 7 : 164 Trương Định – Hoàng Mai – Hà Nội
Khu Vực Miền Nam
Cơ sở 6 : 604 Quang Trung, P.11, Q. Gò Vấp, TP HCM
Sứ mệnh của Duvis
Duvis sẽ không ngừng đổi mới và phát triển trong nước và ngoài nước. Mong muốn trở thành người bạn đồng hành trên từng bước chân của người Việt Nam. Và công ty góp phần vào sự thành đạt, hạnh phúc và thịnh vượng của người tiêu dùng và mang lại giá trị thiết thực cho xã hội.
Cam kết của Duvis
Duvis xin cam kết tạo ra những sản phẩm chất lượng, êm ái. Kiểu dáng đẹp, sang trọng, thời trang và giá cả hợp lý. Luôn đặt lợi ích của khách hàng lên hàng đầu. Tận tâm trong từng sản phẩm.
![]() |
Chất lượng của giày boot nam tại Duvis
Duvis là một thương hiệu giày tây, giày công sở, giày boot có tiếng ở làng giày dép da Việt Nam. Công ty Duvis trực tiếp lên ý tưởng và sản xuất những đôi giày cực kỳ phong cách và chất lượng. Công ty nổi tiếng với độ bền – độ chắc chắn các mẫu mã sản phẩm của họ. Những đôi giày boot không những bán chạy ở Việt nam mà còn được xuất khẩu ra nước ngoài. Dưới đây là những yếu tố làm nên chất lượng đôi giày thương hiệu Duvis.
Chất liệu đôi giày
Yếu tố chính quyết định chất lượng của giày lười đó là chất liệu của nó. Chất liệu tốt chọn làm giày bởi sự bền, chắc, đẹp dễ tạo kiểu.Những đôi giày kém chất lượng thường sử dụng những chất liệu rẻ tiền như nhựa, da kém chất lượng và da lộn mỏng.
Cho nên, Duvis sử dụng những loại da bò thật 100% không bị nổ da, lớp da dày, đi êm chân. Đặc biệt, giày được may từ chất liệu da thật hút ẩm rất tốt. Giày Duvis mang lại cảm giác thoải mái, thoáng khí, không gây bí bách, ẩm thấp cho người sử dụng.
Phần đế giày
Phần đế cũng được thiết kế dày 3cm khả năng chống trượt tốt. Đôi giày tạo cảm giác êm ái và nhẹ nhàng, thoải mái khi sử dụng ở bất kỳ đâu, bất kỳ hoạt động nào.
Cấu trúc lý tưởng cho sự mềm mại và có nhiều nét thú vị từ nghề thủ công. Chính xác là những đường khâu tỉ mỉ trên mỗi inch của đế và đường khâu kênh kín. Chất liệu này có độ đàn hồi tốt, di chuyển thoải mái, độ bám cao, chịu được nhiều tác động từ nước mưa, dầu mỡ.
Chất lượng sản xuất
Duvis luôn ưu tiên nhất là chất lượng sản xuất để cho ra thành phẩm tốt nhất hoàn hảo nhất có thể. Công ty chỉ sản xuất theo từng đợt nhỏ, không sản xuất đại trà hàng loạt. Việc chi số lượng nhỏ sản xuất để dễ dàng việc kiểm kê chất lượng sản phẩm kỹ càng hơn. Duvis chú trọng đến từng đường nét mũi kim trong khâu lắp ráp giày. Những sự tỉ mỉ cầu kì trong quản lý chất lượng đã tạo nên thương hiệu Duvis bền vững ngày hôm nay.
3 mẫu giày boot nam thấp cổ bán chạy nhất tại Duvis
Giày boot thấp cổ nam – Giày Đốc Nam Da Bò Trơn DOC16 – Đen
– Chất liệu: Da bò thật 100%
– Kiểu dáng: Giày tây nam phong cách bụi bặm, cá tính.
– Màu sắc: Đen
– Chất liệu đế: Đế cao su đúc nguyên khối giúp bạn tăng cao từ 3-5 cm, chống trơn trượt.
– Dạng Mũi giày: Mũi giày được bo tròn
![]() |
Giày boot thấp cổ nam – Giày Đốc Nam Da Bò Trơn DOC02 – Nâu – Đen
– Chất liệu: Da bò thật 100%
– Kiểu dáng: Giày tây nam phong cách bụi bặm, cá tính.
– Màu sắc: Nâu
– Chất liệu đế: Đế cao su đúc nguyên khối giúp bạn tăng cao từ 3-5 cm, chống trơn trượt.
– Dạng Mũi giày: Mũi giày được bo tròn
![]() |
Giày boot thấp cổ nam – Giày Đốc Nam Da Bò Sần DOC03 – Đen – Nâu
– Chất liệu: Da bò thật 100%
– Kiểu dáng: Giày tây nam phong cách bụi bặm, cá tính.
– Màu sắc: Đen – Nâu
– Chất liệu đế: Đế cao su đúc nguyên khối giúp bạn tăng cao từ 3-5 cm, chống trơn trượt.
– Dạng Mũi giày: Mũi giày được bo tròn
![]() |
Trên đây là 3 mẫu giày boot nam thấp cổ bán chạy nhất tại Duvis. Tại cửa hàng còn đa dạng mẫu mã giày chất lượng cao, bạn đọc có thể liên hệ thông tin bên dưới để chọn cho mình đôi giày hay món đồ da phù hợp nhé.
Thông tin chi tiết liên hệ Duvis:
- Website: https://duvis.v
Duvis cho ra mắt Giày boot thấp cổ cho nam mới nhất
Giày boot thấp cổ đang là mẫu giày nam được yêu thích nhất hiện nay. Với kiểu dáng hiện đại, trẻ trung và vô cùng sang trọng, những đôi giày boot thấp cổ trở thành trend của giới trẻ. Nắm được thị hiếu đấy, Duvis đã sản xuất những đôi giày chất lượng đến tay người tiêu dùng. Nhắc đến thương hiệu Duvis, chắc chắn không còn xa lạ với người Hà Nội. Nào, hãy cùng chúng tôi điểm qua 3 mẫu giày boot thấp cổ đang rất thị hành tại các cửa hàng của Duvis nhé.
Giới thiệu thương hiệu giày Duvis
Công ty CP Duvis là công ty khá nổi tiếng chuyên sản xuất, và phân phối giày lười nam, túi, ví, thắt lưng da nam, nữ tại Việt Nam. Công ty đã trải qua nhiều năm xây dựng và phát triển. Hiện nay, Duvis đã được nhiều người biết đến tại 2 thành phố lớn là Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh cũng như các tỉnh thành khác.
-
Thế mạnh của Duvis
- Duvis có hệ thống bán hàng lớn cùng chính sách chăm sóc khách hàng vô cùng tận tâm
- Các sản phẩm đồ da được sản xuất thủ công với chất lượng luôn được đảm bảo ở mức hoàn hảo nhất.
-
Hệ thống cửa hàng của Duvis bao gồm:
Khu Vực Miền Bắc
Cơ Sở 1 : Đa Ngưu , Tân Tiến , Văn Giang, Hưng Yên
Cơ Sở 2 : 130 Khâm Thiên – Đống Đa – HN
Cơ Sở 3 : Số 2 Hoàng Liệt, Hoàng Mai , Hà Nội ( Gần Trạm Y Tế P.Hoàng Liệt)
Cơ Sở 4 : Số 388 – Nguyễn Trãi , Phùng Khoang, HN (Gần Cổng Chợ Phùng Khoang)
Cơ Sở 5 : 19 Lê Lợi – Hà Đông – Hà Nội
Cơ Sở 7 : 164 Trương Định – Hoàng Mai – Hà NộiKhu Vực Miền Nam
Cơ sở 6 : 604 Quang Trung, P.11, Q. Gò Vấp, TP HCM
Sứ mệnh của Duvis
Duvis sẽ không ngừng đổi mới và phát triển trong nước và ngoài nước. Mong muốn trở thành người bạn đồng hành trên từng bước chân của người Việt Nam. Và công ty góp phần vào sự thành đạt, hạnh phúc và thịnh vượng của người tiêu dùng và mang lại giá trị thiết thực cho xã hội.
Cam kết của Duvis
Duvis xin cam kết tạo ra những sản phẩm chất lượng, êm ái. Kiểu dáng đẹp, sang trọng, thời trang và giá cả hợp lý. Luôn đặt lợi ích của khách hàng lên hàng đầu. Tận tâm trong từng sản phẩm.
Chất lượng của giày boot nam tại Duvis
Duvis là một thương hiệu giày tây, giày công sở, giày boot có tiếng ở làng giày dép da Việt Nam. Công ty Duvis trực tiếp lên ý tưởng và sản xuất những đôi giày cực kỳ phong cách và chất lượng. Công ty nổi tiếng với độ bền – độ chắc chắn các mẫu mã sản phẩm của họ. Những đôi giày boot không những bán chạy ở Việt nam mà còn được xuất khẩu ra nước ngoài. Dưới đây là những yếu tố làm nên chất lượng đôi giày thương hiệu Duvis.
Chất liệu đôi giày
Yếu tố chính quyết định chất lượng của giày lười đó là chất liệu của nó. Chất liệu tốt chọn làm giày bởi sự bền, chắc, đẹp dễ tạo kiểu.Những đôi giày kém chất lượng thường sử dụng những chất liệu rẻ tiền như nhựa, da kém chất lượng và da lộn mỏng.
Cho nên, Duvis sử dụng những loại da bò thật 100% không bị nổ da, lớp da dày, đi êm chân. Đặc biệt, giày được may từ chất liệu da thật hút ẩm rất tốt. Giày Duvis mang lại cảm giác thoải mái, thoáng khí, không gây bí bách, ẩm thấp cho người sử dụng.
Phần đế giày
Phần đế cũng được thiết kế dày 3cm khả năng chống trượt tốt. Đôi giày tạo cảm giác êm ái và nhẹ nhàng, thoải mái khi sử dụng ở bất kỳ đâu, bất kỳ hoạt động nào.
Cấu trúc lý tưởng cho sự mềm mại và có nhiều nét thú vị từ nghề thủ công. Chính xác là những đường khâu tỉ mỉ trên mỗi inch của đế và đường khâu kênh kín. Chất liệu này có độ đàn hồi tốt, di chuyển thoải mái, độ bám cao, chịu được nhiều tác động từ nước mưa, dầu mỡ.
Chất lượng sản xuất
Duvis luôn ưu tiên nhất là chất lượng sản xuất để cho ra thành phẩm tốt nhất hoàn hảo nhất có thể. Công ty chỉ sản xuất theo từng đợt nhỏ, không sản xuất đại trà hàng loạt. Việc chi số lượng nhỏ sản xuất để dễ dàng việc kiểm kê chất lượng sản phẩm kỹ càng hơn. Duvis chú trọng đến từng đường nét mũi kim trong khâu lắp ráp giày. Những sự tỉ mỉ cầu kì trong quản lý chất lượng đã tạo nên thương hiệu Duvis bền vững ngày hôm nay.
3 mẫu giày boot nam thấp cổ bán chạy nhất tại Duvis
Giày boot thấp cổ nam – Giày Đốc Nam Da Bò Trơn DOC16 – Đen
– Chất liệu: Da bò thật 100%
– Kiểu dáng: Giày tây nam phong cách bụi bặm, cá tính.
– Màu sắc: Đen
– Chất liệu đế: Đế cao su đúc nguyên khối giúp bạn tăng cao từ 3-5 cm, chống trơn trượt.
– Dạng Mũi giày: Mũi giày được bo trònGiày boot thấp cổ nam – Giày Đốc Nam Da Bò Trơn DOC02 – Nâu – Đen
– Chất liệu: Da bò thật 100%
– Kiểu dáng: Giày tây nam phong cách bụi bặm, cá tính.
– Màu sắc: Nâu
– Chất liệu đế: Đế cao su đúc nguyên khối giúp bạn tăng cao từ 3-5 cm, chống trơn trượt.
– Dạng Mũi giày: Mũi giày được bo trònGiày boot thấp cổ nam – Giày Đốc Nam Da Bò Sần DOC03 – Đen – Nâu
– Chất liệu: Da bò thật 100%
– Kiểu dáng: Giày tây nam phong cách bụi bặm, cá tính.
– Màu sắc: Đen – Nâu
– Chất liệu đế: Đế cao su đúc nguyên khối giúp bạn tăng cao từ 3-5 cm, chống trơn trượt.
– Dạng Mũi giày: Mũi giày được bo trònTrên đây là 3 mẫu giày boot nam thấp cổ bán chạy nhất tại Duvis. Tại cửa hàng còn đa dạng mẫu mã giày chất lượng cao, bạn đọc có thể liên hệ thông tin bên dưới để chọn cho mình đôi giày hay món đồ da phù hợp nhé.
Thông tin chi tiết liên hệ Duvis:
- Website: https://duvis.vn/
- Hotline: 09.6789.1222
- CSKH: 1900 4624
- Bảo Hành: 0968.2299.29
Ý kiến bạn đọc